PinoyLyrics.net

Your online Filipino lyrics resource

Palihim Na Umiibig

Richard

Verse1

Minsan lang kita makita, nais kong ipabatid sa'yo na matagal na kitang gusto.. naghihintay lang ng sensyas na dadapo sa puso mo

refrain1

na sana ikaw at ako ang aking Pag-ibig na alay sa'yo.

Chorus

Palihim na umiibig ikaw ang hanap ng puso ko, araw-araw gabi-gabi na sana maging tayo sa dulo

verse2

minsan lang kita makita, sumisilip sa mga bituin at nangangarap sa panaginip na sana matupad ang hiling

refrain2

na minsan lang madama ng puso. ooohhh

Chorus
Palihim na umiibig ikaw ang hanap ng puso ko araw-araw gabi-gabi na sana maging tayo sa dulo

Bridge

wag kang mawawalan ng pag-asa nandidito ako wooohhh

Repeat Chorus x2

Submitted By: Richard Clet